โอ๊ยแม่ลุ้นอีกแล้ว “แอฟ ทักษอร” ตอบความสัมพันธ์ของหนุ่มทั้ง 3 คน
ตั้งแต่รายการ “ยังไงในเล่า” ได้ปล่อยออกมาซึ่งEPนี้ทางด้าน แอฟ ทักษอรมาเป็นแขกรับเชิญ ทางด้านพิธีกรสามสาว ก้อย-นัตตี้-ดรีม ก็ได้ถามคำถามที่ทุกคอยากรู้บอกเลยว่าลุ้นและเขินมาก
นนกุล : ได้เจอกันจากการถ่ายซีรีย์ และเขาเป็นคนมุ่งมั่น ตั้งใจในการทำงาน พอเราได้มาอยู่กับคนวัยแบบนี้ ก็รู้สึกเหมือนมีคนมาเติมไฟในการทำงาน เหมือนได้พลังงานดีๆ
![](https://suptar-bunterng.com/wp-content/uploads/2023/07/360057256_3453398501585820_8286791783212103341_n-2.jpg)
![](https://suptar-bunterng.com/wp-content/uploads/2023/07/325567169_874664926911980_8901575212667813708_n.jpg)
![](https://suptar-bunterng.com/wp-content/uploads/2023/07/350232965_939680347266520_6973233225731046309_n.jpg)
![](https://suptar-bunterng.com/wp-content/uploads/2023/07/311309423_893768388262305_5325561709816401741_n.jpg)
![](https://suptar-bunterng.com/wp-content/uploads/2023/07/330388248_963687411679365_3359764976832563849_n.jpg)