ยุ้ย ภรรยา เต๋า สมชาย เคลื่อนไหว หลังจากคลิปเต๋า สมชาย จุ๊บสาวว่อนโซเชียล
ยังเป็นปริศนาคาใจใครหลายๆ คน ว่า “คลิปเต๋า สมชายจุ๊บสาว” นั้นคืออะไรยัง ต่างตามสืบกันยกใหญ่เลยว่า สาวในคลิปกับเต๋า สมชาย เข็มกลัด คือใครกัน ทำไมสนิทสนมจนถึงขั้นมีโมเมนต์จุ๊บกันด้วย
![ยุ้ย ภรรยา เต๋า สมชาย เคลื่อนไหว หลังจากคลิปเต๋า สมชาย จุ๊บสาวว่อนโซเชียล](https://image.tnews.co.th/uploads/images/contents/w1024/2024/05/aER4CUDpSndsS5hFkuXd.webp?x-image-process=style/lg-webp)
โดยในคลิปเต๋า สมชายนี้ มีโมเมนต์ทั้งจุ๊บแก้ม ทั้งคลิปจุ๊บปากกันทีเดียว ขณะที่เฟซบุ๊กของหญิงสาว ก็ลงภาพและคลิปขณะ เต๋า สมชาย ไปร้องเพลงที่ร้านดังแห่งหนึ่ง จ.จันทบุรี เมื่อหลายวันก่อน
พร้อมกันนี้นอกจากหลายๆ คนจะตามสืบว่า สาวในคลิปเป็นใครแล้ว ยังแอบห่วงไปยังความรู้สึกของ ยุ้ย อัฐมาศ เข็มกลัด ภรรยาของ เต๋า สมชาย อีกด้วย ว่าถ้าเธอเห็นคลิปดังกล่าวแล้วจะว่ายังไง แล้วแบบนี้เรียกได้ว่า เต๋า สมชาย งานเข้าหรือไม่
อ่านข่าว : ชาวเน็ตคาใจ โพสต์ “คลิปเต๋า สมชายจุ๊บกับสาว” ถามตรงๆ คนนี้คือใคร
ล่าสุดหลายคนพากันไปส่องโซเชียลของ ยุ้ย อัฐมาศ ภรรยาของเต๋า สมชาย ซึ่งล่าสุดมีการเคลื่อนไหวแล้ว โดยเป็นการลงรูปของตนเองและเต๋า สมชาย รวมถึงครอบครัวที่ไปท่องเที่ยวด้วยกัน
โดยสตอรี่เป็นรูปของลูกๆ ซึ่งก็ยังคงมี เต๋า สมชายมาร่วมเฟรมตามปกติ ทำเอาหลายคนโล่งใจหนักมาก เพราะกลัว เต๋า สมชาย จะถูกภรรยางอน แต่พอไม่มีอะไร แฟนๆ ก็มาไลก์และชมความน่ารักของลูกๆ เต๋า อย่างต่อเนื่อง